Mai Kula da Wutar Lantarki na YP, Yuxin 691573 808297 don Mai Kula da Wutar Lantarki na Briggs Stratton 294000 Avr Generator Mai Kula da Wutar Lantarki na Avr

    Muhimman halaye

     

    wurin asali Chongqing, China tallafi na musamman OEM, ODM
    Lambar Samfura TJ461B Nau'i Mai Kula da Wutar Lantarki
    Siffa Kamar yadda hotuna suka nuna Girman Da fatan za a duba bayaninmu
    Inganci Babban aiki

     

    Wasu halaye

     

    Raka'o'in Sayarwa Abu ɗaya Girman fakiti ɗaya 10.5X9.7X6 cm
    Jimlar nauyi guda ɗaya 0.500 KG

Muna samar muku da

  • Bayanin samfurin daga mai samarwa

    Ya maye gurbin Briggs regulator 84004837 808297 691573

    Ya dace da yawancin nau'ikan injin Briggs Stratton 294000,294447,295347,295447,303000,305000,303447,305547 da ƙari.

    Ya dace da yawancin nau'ikan injin Briggs Stratton 350447,350000, 351000,351442,351446,351447,351776 da ƙari.

    Ya dace da Briggs Stratton 44677A 472177 473177 474177 541777 542777 540477 543277 541477 542477 543477 da ƙarin samfuran injin

    Ya dace da injin Briggs Stratton, injin yanke ciyawa, da kuma tarakta mai tsarin caji mai karfin amp 20.

    maye gurbin Briggs Stratton mai kula da ƙarfin lantarki 808297 691573, ,84004837.

Siffofin samfurin

  • 01

    Gabatarwar Kamfani

      Chongging Yuxin Pingrui Elecronic Co, TD. (wanda aka takaita a matsayin "Yuxin Electronics," lambar hannun jari 301107) kamfani ne na fasaha na ƙasa, wanda ake ciniki a Kasuwar Hannun Jari ta Shenzhen. An kafa Yuxin a shekarar 2003 kuma yana da hedikwata a gundumar Gaoxin Chonging. Mun sadaukar da kanmu ga bincike da ci gaba, kerawa, da tallace-tallace na kayan lantarki na injunan mai na yau da kullun, motocin da ba na titin ba, da masana'antar motoci. Yuxin koyaushe yana bin sabbin fasahohi masu zaman kansu. Muna da cibiyoyin bincike da ci gaba guda uku da ke cikin chongqing, Ningbo da Shenzhen da kuma cibiyar gwaji mai cikakken bayani. Muna kuma da cibiyar tallafawa fasaha da ke Milwaukee, Wisconsin Amurka. Muna da takardun mallakar ƙasa guda 200, da kuma wasu kyaututtuka kamar ƙaramin kamfanin amfanin mallakar fasaha na ƙananan Giants, Cibiyar Bincike ta Fasaha ta Injiniya ta Lardin, Cibiyar Zane-zane ta Masana'antu ta Ma'aikatar Masana'antu da Fasahar Bayanai, da kuma wasu takaddun shaida na ƙasashen duniya, kamar lATF16949, 1S09001, 1S014001 da 1S045001. Tare da fasahar R&D mai ci gaba, fasahar masana'antu, gudanar da inganci da kuma iya samar da kayayyaki a duniya, Yuxin ya kafa dangantakar haɗin gwiwa mai dorewa na dogon lokaci tare da kamfanoni masu daraja na cikin gida da na ƙasashen waje.

  • 02

    hoton kamfani

      dfger1

Bayani dalla-dalla

57
Sunan Samfurin:
YP, Yuxin Voltage Regulator 691573 808297 Ya dace da Most Briggs Stratton 294000 303000 305000 350000 351000 Injuna masu Amp 20
Tsarin Caji
Ya dace da samfurin:
Mai Kula da Wutar Lantarki 691573 808297 don Briggs Stratton 294000 303000 305000 350000 351000 Injinan 35 tare da Tsarin Caji na Amp 20
Alamar kasuwanci:
YP, Yuxin
Amfani:
injin mai amfani da gas da sauransu
Moq:
Kwamfuta 300
Sharuɗɗan Ciniki:
EXW, FOB, CIF, C&F
Biyan kuɗi:
T/T, L/C,PAYPAL
Sufuri:
Ta hanyar teku, iska, gaggawa (jigilar kaya daga ƙofa zuwa ƙofa EMS, FEDEX, DHL…)
Lokacin Jagoran Samfuri:
Kwanaki 6-8
Lokacin Gabatar da Samarwa:
dogara da oda

Hoton Cikakkun Bayanai

5 fgher3

Kayayyaki masu alaƙa