YEAPHI 1.2KW 48V 3600rpm Blade Motar Mai Kula da Mota Brushless DC Mai Kula da Mota don Zero Juya Lawn Mower Masu Kula da Motar Lantarki

    • Ana amfani da 1.2 kw 48v mai sarrafa motar ruwa don tafiya akan Motar Lawn Tractor. An daidaita shi da injin mu. Muna da injinan 800W zuwa 5.5KW da masu sarrafawa da ake amfani da su don kayan aikin baturi. Aikace-aikacen samfuran mu sune Electric tura lawn mower, chainsaw, abin hurawa, Electric sifilin juyi juyi, da kuma tarakta hawa, da dai sauransu.
    • Akwai kimanin shekaru 27 gogewa a cikin wannan masana'antar. Mu ne ƙayyadadden mai siyarwa wanda ke yin aiki tare da shahararrun abokan ciniki a cikin wannan masana'antar na dogon lokaci, kamar Greenworks, Ryobi, TTI, Alamo Group, Briggs & Stratton da Generac.

Mun tanadar muku

  • Birki

  • Gaba/baya

  • Acceleration da deceleration

  • Sadarwa

  • Babban gudu/ƙananan gudu

  • Ƙararrawar Laifi

Siffofin samfur

  • 01

    Ƙarfafa Ayyuka don hawan lawnmower, Ingantattun Ayyuka na Mai Kula da Motar Blade

      • Kulawar keɓewar da za a iya aiwatarwa da gano kuskure.
      • CE alama a matsayin na'urar aminci da za a iya tsarawa.
      • Ƙarfin CAN mai iko na mai sarrafa injin gora mara ƙarfi na DC.
  • 02

    Babban Aiki, Ƙarfin Ƙarfi

      • Sigar lantarki:
      • 1. Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima: 48(DC).
      • 2. Bus na yanzu :: 25± 3A.
      • 3. ƙarfin fitarwa: 14.5 ± 0.5V (DC); 5.0 ± 0.2V (DC); 3.3 ± 0.1V.
      • 4. Ƙarƙashin ƙarfin lantarki: <39± 1V.
      • 5. Ƙimar wutar lantarki mai yawa:> 58± 2V.
      • 6. Kariyar zafi: 85 ± 3 ℃.
      • 7. Shigarwa zuwa yanayin juriya irin ƙarfin lantarki: 1250V / 1min, leak current <5mA.
  • 03

    Sassauci mara Daidaitawa

      • software mai haɓakawa filin.
      • Haɗaɗɗen yanayin cajin baturi da mitar sa'a.
      • Bayanan martaba masu aiki na abin hawa mai shirye-shirye-zaɓin mai amfani.
      • Cikakken zaɓuɓɓukan shirye-shirye da VCL suna ba da damar sauƙin gyara ayyuka don dacewa da kowane aikace-aikacen.
      • Curtis na hannun hannu ko kayan aikin shirye-shiryen Windows na PC suna ba da sauƙi shirye-shirye da kayan aikin gano tsarin ƙarfi kamar su shigar da bayanai, saka idanu da ayyukan jadawali.
      • Haɗaɗɗen matsayi LED yana ba da alamar ganowa nan take.
  • 04

    Tsaro Mai ƙarfi da Aminci

      • Tushen ƙarfin ƙarfe mai rufi yana ba da ingantaccen canja wurin zafi don ƙara aminci.
      • Ƙirar-Safe kayan aikin wutar lantarki.
      • Microprocessor mai ƙarfi mai ƙarfi yana ci gaba da gwada duk sassan da ke da alaƙa da aminci na tsarin sarrafawa.
      • Kariyar polarity ta baya akan haɗin baturi.
      • Kariyar gajeriyar kewayawa akan duk direbobin fitarwa.
      • Yankewar thermal, gargaɗi, da kashewa ta atomatik suna ba da kariya ga mota da mai sarrafawa.
      • Gidajen da aka rufe da kuma masu haɗin kai sun haɗu da ƙa'idodin rufe muhalli na IP65 don amfani a cikin yanayi mara kyau.

Gaba ɗaya ƙayyadaddun motoci

1.2kW 48V Tuki injin 1.2kW 48V Ruwa injin 2kW  Tuki injin 3kW Tuki injin 5kW Tuki injin
Fitowa iko 1.2 1.2 2 3 5
VolTage 48-60 48-60 72-80 72-80 72-80
An ƙididdigewa karfin juyi 3.18 3.18 4.54 6.9 11.4
Max karfin juyi 6.5 7 12 17.25 28.5
An ƙididdigewa gudun 3800 3600 4200 4200 4200
Aiki hanya S9 S1 S9 S9 S9
IP matakin IP65 IP65 IP65 IP65 IP65
Nauyi 4.6KG 4.9KG 9KG 11KG 13.5KG
Na asali ayyuka Lawn mower tafiya Yankan yankan lawn Lawn mower tafiya Lawn mower tafiya Lawn mower tafiya
Samfura Girman diamita 140x130mm diamita na 175 x 66 mm diamita na 195x90mm diamita 195x100mm diamita 195x130mm

Gabaɗaya ƙayyadaddun bayanai na masu kula da motoci

1.2kW 48V Mai sarrafa Mota 1.2kW 72V Mai sarrafa Mota 2kW 48V Mai sarrafa Mota 3kW 48V Mai sarrafa Mota 5kW 48V Mai sarrafa Mota
An ƙididdigewa ƙarfin lantarki 48V 72V 48V 48V 48V
Max halin yanzu 25 A 20 A 45A 70A 120A
An ƙididdigewa fitarwa iko 1.2KW 1.2KW 1.2KW 1.2KW 1.2KW
Ƙarƙashin wutar lantarki kariya 39V 58V 39V 39V 39V
Ƙarfin wutar lantarki kariya 60V 90V 60V 60V 60V
Zazzabi kariya 85 ℃ 85 ℃ 85 ℃ 85 ℃ 85 ℃
IP matakin IP65 IP65 IP65 IP65 IP65
Nauyi 0.8KG 0.8KG 1.6KG 1.8KG 1.8KG
Na asali ayyuka 1. Birki
2. Gaba/baya
3. Hanzarta da raguwa
4. Sadarwa
5. High / low gudun
6. Ƙararrawar Laifi
7. Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan kariyar
8. Kariyar zafi
9. Gwajin kuskure na Power on Failure-self
1. Birki
2. Gaba/baya
3. Hanzarta da raguwa
4. Sadarwa
5. High / low gudun
6. Ƙararrawar Laifi
7. Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan kariyar
8. Kariyar zafi
9. Gwajin kuskure na Power on Failure-self
1. Birki
2. Gaba/baya
3. Hanzarta da raguwa
4. Sadarwa
5. High / low gudun
6. Ƙararrawar Laifi
7. Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan kariyar
8. Kariyar zafi
9. Gwajin kuskure na Power on Failure-self
1. Birki
2. Gaba/baya
3. Hanzarta da raguwa
4. Sadarwa
5. High / low gudun
6. Ƙararrawar Laifi
7. Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan kariyar
8. Kariyar zafi
9. Gwajin kuskure na Power on Failure-self
1. Birki
2. Gaba/baya
3. Hanzarta da raguwa
4. Sadarwa
5. High / low gudun
6. Ƙararrawar Laifi
7. Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan kariyar
8. Kariyar zafi
9. Gwajin kuskure na Power on Failure-self
Samfura Girman L*W*H:
193*118*69mm;
165*125*57mm;
167*117*52mm
L*W*H:
193*118*69mm;
165*125*57mm;
167*117*52mm
L*W*H: 193*118*69mm; L*W*H:220*155*70mm; L*W*H:220*155*70mm;
Siffar samfur

YEAFI-81.2kW 48V/1.2kW 72V

 

YEAFI-7

3kW 48V/5kW 48V

  • pro_service

    Sigar lantarki

    1. Ƙimar wutar lantarki: 48V (DC).
    2. Bus na yanzu: 25 ± 3A.
    3. Wutar lantarki mai fitarwa: 14.5 ± 0. 5V ( DC ) : 5.0 ± 0 .2V ( DC ) : 3.3 ± 0 .1V.
    4. Ƙarƙashin ƙarfin lantarki: <39 ± 1V.
    5. Ƙimar-ƙarfi:> 58 ± 2V.
    6. Kariya mai zafi: 85 ± 3 ℃.
    7. Shigarwa zuwa yanayin juriya irin ƙarfin lantarki: 1250V / 1min, leak igiyoyin ≤5mA.

  • pro_service

    Haɗuwa ko bin ƙa'idodin Amurka da na ƙasa da ƙasa masu dacewa

    ● Matsayin IP: IP65 (A ƙasa da tukunya).
    ● Matsayin Magana: GB / T18488.1-2015 Tsarin tuƙi don motocin lantarki Sashe na 1-Yanayin fasaha (ɓangare).
    ● Bi da kariyar muhalli da ka'idojin abubuwa masu haɗari.

Samfura masu alaƙa