fasaha_banner_01

Fasahar kamfani

Mafita

Akwai kimanin shekaru 27 na gogewa a wannan masana'antar. Mu ne masu samar da kayayyaki da aka ƙayyade waɗanda muka yi aiki tare da shahararrun abokan ciniki a wannan masana'antar na dogon lokaci, kamar Briggs&Stratton, Generac, Cummins, Yamaha, Kohler, Honda, Mistubishi, Ryobi, Greenworks da Globe.

Mafita

  • Kayayyakin da ke amfani da Baturi
  • Yanka ciyawa
  • Lambun da Lambun
  • Kula da Lambu
  • Kayan Aikin Lambu
  • Kayan Aiki da Kayan Aiki na Waje
  • Motocin Golf da Kayan Aiki
  • Mota Mai Jagoranci Mai Sarrafa Kai Tsaye (AGV)
  • Masana'antu da Noma
  • Aikace-aikacen PV (Tsarin Ajiyar Makamashi)
  • Kayayyakin da ke amfani da Baturi
  • Yanka ciyawa
  • Lambun da Lambun
  • Kula da Lambu
  • Kayan Aikin Lambu
  • Kayan Aiki da Kayan Aiki na Waje
  • Motocin Golf da Kayan Aiki
  • Mota Mai Jagoranci Mai Sarrafa Kai Tsaye (AGV)
  • Masana'antu da Noma
  • Aikace-aikacen PV (Tsarin Ajiyar Makamashi)

FASAHA TA MUSAMMAN

  • Tsarin tsarin zauren na injin maganadisu na dindindin

    01

    Gabatarwar fasaha

    Wannan ƙirƙira ta shafi tsarin ɓangaren Hall na injin maganadisu na dindindin, wanda ya ƙunshi harsashin mota, allon da'ira da kuma ɓangaren Hall; An shirya boss a tsakiyar ƙasan gidan motar, kuma an samar da ɗakin hawa tsakanin bangon waje na boss da ɓangaren ciki na gidan motar; An sanya allon da'ira a cikin ɗakin shigarwa, kuma an sanya ɓangaren Hall a kan allon da'ira. Tsarin amfani zai iya hana allon da'ira na Hall da abubuwan Hall faɗuwa ta hanyar haɗawa da gyara allon da'ira na Hall a saman ƙasan harsashin motar ta hanyar sukurori.

    Yankin aikace-aikace

    Ana amfani da shi ga injin maganadisu na dindindin da sauran injin lantarki.

  • Tsarin da hanyar samar da hydrogen ta hanyar electrolysis na ruwa bisa ga canjin matakin makamashin maganadisu

    02

    Gabatarwar fasaha

    Wannan ƙirƙira ta rungumi yanayin sauyin matakin makamashin maganadisu ta hanyar kirkire-kirkire, kuma tana sa hydrogen proton da ke cikin electrolyte ya fuskanci sauyin matakin makamashin maganadisu ta hanyar ƙarfafa filin maganadisu don inganta aikin electrolyte, don magance matsalar cewa tsarin fasaha na baya yana da wahalar inganta ingancin samar da hydrogen kuma tasirin ba shi da tabbas. A lokaci guda, ƙirƙira ba ta buƙatar yin manyan gyare-gyare ga tsarin ciki na ƙwayar electrolytic na kayan aikin samar da hydrogen na ruwa na electrolytic, kuma tsarin yana da sauƙi kuma mai sauri, tare da babban damar amfani.

    Yankin aikace-aikace

    Ana amfani da shi ga ƙwayoyin lantarki, masu raba hydrogen, masu raba oxygen, mai musayar zafi, na'urar zagayawa, mai naɗawa, mai raba gas da ruwa da kuma na'urar sauya yanayin makamashin maganadisu.

  • Tsarin Da'ira don Daidaita Ƙarfin Ra'ayin Makamashi Mai Wuya na Motocin Wutar Lantarki

    03

    Gabatarwar fasaha

    Tsarin amfani yana da alaƙa da tsarin da'ira don daidaita ƙarfin wutar lantarki mai yawa na motar lantarki, wanda ya ƙunshi da'irar samar da wutar lantarki, mai kwatantawa IC2, triode Q1, triode Q3, bututun MOS Q2 da diode D1; Anode na diode D1 an haɗa shi da sandar tabbatacce na fakitin baturi BT, cathode na diode D1 an haɗa shi da sandar tabbatacce na mai sarrafa tuƙin mota, kuma sandar mara kyau na fakitin baturi BT an haɗa shi da sandar mara kyau na mai sarrafa tuƙin mota; Matakin U, V da W na motar an haɗa su da tashoshin da suka dace na mai sarrafa tuƙin mota. Ana iya amfani da na'urar azaman ƙarin kayan aiki, wanda za'a iya sanyawa a cikin motocin lantarki da ake da su, don ƙara tsawon rayuwar fakitin baturi BT da mai sarrafa tuƙin, da kuma tabbatar da amincin fakitin baturi BT da mai sarrafa tuƙin.

    Yankin aikace-aikace

    Ana amfani da shi ga motocin lantarki.