Mai Kula da Jerin PR101 Injinan DC marasa gogewa Mai Kula da Injinan PMSM Mai Kula da Injinan DC marasa gogewa
Bayanin aiki
Ana amfani da na'urar sarrafa jerin PR101 don tukiInjinan DC marasa gogewada kuma injinan PMSM, mai sarrafa yana ba da ingantaccen iko da kuma sauƙin sarrafa saurin motar.
Mai sarrafa jerin PR101 yana amfani da ƙirar sake sarrafawa ta guntu biyu, ta amfani da ingantaccen tsarin sarrafawa (FOC) don cimma daidaito da santsi na aikin mai sarrafa saurin motar. Yana da cikakken dabarun kariya kuma yana ɗaukar ƙirar sake sarrafawa ta guntu biyu don tabbatar da amincin amfani da abin hawa. Mai Kula da injinan PMSM aikace-aikacen motocin lantarki ne masu dacewa kamar injin yanke ciyawa, masu ɗaukar kaya da motocin tara kaya.
Siffofi
Mai Kula da Injinan PMSM EMC: An tsara shi bisa ga buƙatun EN12895, EN 55014-1, EN55014-2, FCC. Sashe na 15B Tsaro: An tsara shi bisa ga buƙatun EN1175:2020, EN13849
Matsayin muhalli na Kunshin Mai Kula da Motocin PMSM: IP65
Inganta aikin kariya (overvoltage, undervoltage, overcurrent, da sauransu) da kuma aikin nunin lambar kuskure don tabbatar da aminci da dorewar abin hawa.
Sa ido kan sigogin aiki, gyarawa, haɓaka firmware, don biyan buƙatun amfani da ayyuka daban-daban
yanayi.
Tallafawa mai lamba 38M17 mai lamba ɗaya mai siffar magnetic da kuma mai lambar HALL, tare da shigar da firikwensin zafin jiki na motar, tallafawa kariyar zafin jiki fiye da kima.
Mai Kula da Motocin PMSM yana ba da tashoshin tuƙi guda 3 (ƙarfin wutar lantarki guda ɗaya har zuwa 1.5A), makullin sarrafawa, babban mai haɗawa, mai haɗawa da ɗagawa, da sauransu. Saurin aiki, lokacin hanzari da raguwa da sauran sigogi masu alaƙa a buɗe, daidaitawa da aiki mai yawa.
Tsarin sadarwa na injinan PMSM Mai Kulawa: Canjin wutar lantarki na waje na Canon + 5v da + 12v (matsakaicin wutar lantarki guda ɗaya 100 mA).
Lokacin Saƙo: Yuli-12-2023
