Saukewa: ATS-H2
Yin amfani da tsarin chassis na musamman mai sassauƙa da kuma ƙirar taurin birgima, yana haɓaka aikin da ba a kan hanya ba.
Ƙirar ɗan adam na ginshiƙin daidaitacce mai kusurwa biyu da ƙirar wurin zama na nadawa na musamman na iya saduwa da madaidaicin tuƙi a tsaye da zaune.
Ta amfani da batura lithium na ternary tare da yawan kuzari, babban takamaiman iko, da tsawon rayuwa mai tsayi, kewayo da ingancin duk abin hawa yana ƙaruwa sosai.
Karɓar ƙaramar ƙararrawa, daidaiton sarrafawa mai ƙarfi, amsa mai sauri mai ƙarfi, ƙarancin saurin gudu da manyan injunan juzu'i, yin kashe-hanya da nishaɗin gasa mafi ban sha'awa.
Ta hanyar ɗaukar sabon tsarin dakatarwa, dakatarwar tana da ƙarfi da karko, tana da haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kanta na mai ɗaukar girgiza, tana daidaita yanayin da ba a kan hanya ba na mai ɗaukar girgiza, tana inganta tuƙi sosai kuma tana da ban mamaki.