Sabuwar Tsarin 4800W 60V 45Ah 4*4 Motoci Huɗu Duk Layi na Wutar Lantarki na Off Road ATV

    Siffofi:

     

    Wannan ƙirar da aka ƙirƙira ta hanyar amfani da tsarin chassis mai ƙirƙira tare da haɗin kai mai daidaitawa da kuma taurin birgima mai inganci, tana ba da rinjaye mara misaltuwa a waje da hanya.

     

    Lambar mai amfanian yi masa tiyataTsarin ya haɗa ginshiƙin sitiyari mai kusurwa biyu da tsarin kujerun naɗewa wanda ke jiran izinin mallaka, wanda ke ba da damar yin sauyi cikin sauƙi tsakanin tsayawar ƙafa da kuma tsayawar hawa.

     

    Haɗakar injin mai ƙarancin hayaniya, madaidaicin sauti tare da saurin amsawa na ɗan lokaci da kuma yawan ƙarfin juyi mai ban mamaki a ƙananan RPMs yana sake bayyana binciken da ba a kan hanya ba da kuma ƙwarewar tsere mai gasa ta hanyar ingantaccen ikon sarrafawa mai ƙarfi.ty.

     

    Aiwatar da batirin lithium-ion na NMC tare da ƙarfin kuzari mai kyau, ƙarfin musamman (15kW/kg), da kuma tsawaita tsawon zagayowar (zagaye 3000+ @80% DoD) yana ba da ci gaba da kashi 22% a cikin ingancin kewayon abin hawa.

     

    Bayani na asali:

    Girman waje cm

    171*80*135

    Juriya kilomita

    80

    Gudu mafi sauri km/h

    45

    Nauyin kaya

    200

    Nauyin nauyi kilogiram

    130

    Bayanin batirin

    60V45Ah

    Tayoyin da aka ƙayyade

    22X7-10

    Tsarin da za a iya zagayawa

    40°

    Yanayin birki

    Birki na diski na hydraulic na gaba, birki na diski na hydraulic na baya

    Ƙarfin wutar lantarki na shaft ɗaya

    1.2KW guda 4

    Yanayin tuƙi

    Tukin ƙafa huɗu

    Ginshiƙin tuƙi

    Ana iya daidaitawa a kusurwoyi biyu

    Tsarin abin hawa

    Saƙa bututun ƙarfe

    Fitilun Mota

    12V5W guda 2

    Kujera mai naɗewa / tirela

    Zaɓi

Muna samar muku da

  • Tsarin samfuri na zaɓi:

    Tsarin zaɓi 1: Kujera



    Tsarin zaɓi na 2: Tirela
    Sigar da aka inganta ta tirelar tana da girman lita 207 (ban da ɓangaren akwatin kaya da ke fitowa). Ya dace da jigilar albarkatun waje, rairayin bakin teku da sansani, magance matsalolin ƙaura da ajiya.
    Ana iya sanya tirelar a cikin injin juyawa, wanda zai samar da isasshen wutar lantarki don ɗaukar kaya a kan tsaunukan da ke kan tudu da kuma tabbatar da tsaro mai kyau.

  • Fa'idodin samfur

    Tsarin Gargajiya, Naɗewa da Sauri, Tafiya Ba Tare da Damuwa ba




    An amince da sabon tsarin dakatarwa, wanda ke da tsari mai ƙarfi da kwanciyar hankali. An sanye shi da roba mai ɗaukar girgiza tare da haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kansa da kuma na'urorin ɗaukar girgiza da suka dace da yanayin da ba a kan hanya ba, wanda hakan ke ƙara wa motar damar tuƙi da kuma aikinta a kan hanya.

  • Gabatar da kayan aikin samfur

    Yana da tsarin tuƙi mai ƙafa huɗu, wanda ke ba da ƙarfi a waje da hanya, tare da ingantaccen tsarin aiki.

    Ƙarfin mota ɗaya: 1200W
    Ƙarfin mafi girma:2500W

    Matsakaicin rpm na injin: 600rpm
    Matsakaicin karfin juyi na mota: 80 Nm
    Matsakaicin matakin hawa: 40°

    Fa'idodin batirin lithium na ternary sun haɗa da babban ƙarfin sel guda ɗaya, ɗaukar tsarin tsarin bawuloli biyu masu sarrafawa don bawuloli masu aminci, wanda ke haɓaka aminci da tsawaita tsawon rai. Fakitin batirin yana da ƙanƙanta, mai sauƙi, kuma yana da ƙarfin daidaitawar muhalli.

Siffofin samfurin

  • 01

    Gabatarwar Kamfani

      Chongging Yuxin Pingrui Elecronic Co, TD. (wanda aka takaita a matsayin "Yuxin Electronics," lambar hannun jari 301107) kamfani ne na fasaha na ƙasa, wanda ake ciniki a Kasuwar Hannun Jari ta Shenzhen. An kafa Yuxin a shekarar 2003 kuma yana da hedikwata a gundumar Gaoxin Chonging. Mun sadaukar da kanmu ga bincike da ci gaba, kerawa, da tallace-tallace na kayan lantarki na injunan mai na yau da kullun, motocin da ba na titin ba, da masana'antar motoci. Yuxin koyaushe yana bin sabbin fasahohi masu zaman kansu. Muna da cibiyoyin bincike da ci gaba guda uku da ke cikin chongqing, Ningbo da Shenzhen da kuma cibiyar gwaji mai cikakken bayani. Muna kuma da cibiyar tallafawa fasaha da ke Milwaukee, Wisconsin Amurka. Muna da takardun mallakar ƙasa guda 200, da kuma wasu kyaututtuka kamar ƙaramin kamfanin amfanin mallakar fasaha na ƙananan Giants, Cibiyar Bincike ta Fasaha ta Injiniya ta Lardin, Cibiyar Zane-zane ta Masana'antu ta Ma'aikatar Masana'antu da Fasahar Bayanai, da kuma wasu takaddun shaida na ƙasashen duniya, kamar lATF16949, 1S09001, 1S014001 da 1S045001. Tare da fasahar R&D mai ci gaba, fasahar masana'antu, gudanar da inganci da kuma iya samar da kayayyaki a duniya, Yuxin ya kafa dangantakar haɗin gwiwa mai dorewa na dogon lokaci tare da kamfanoni masu daraja na cikin gida da na ƙasashen waje.

  • 02

    hoton kamfani

      dfger1

Bayanan Asali

121

 

Girman waje cm

171*80*135

Juriya kilomita

80

Gudu mafi sauri km/h

45

Nauyin kaya

200

Nauyin nauyi kilogiram

130

Bayanin batirin

60V45Ah

Tayoyin da aka ƙayyade

22X7-10

Tsarin da za a iya zagayawa

40°

Yanayin birki

Birki na diski na hydraulic na gaba, birki na diski na hydraulic na baya

Ƙarfin wutar lantarki na shaft ɗaya

1.2KW guda 4

Yanayin tuƙi

Tukin ƙafa huɗu

Ginshiƙin tuƙi

Ana iya daidaitawa a kusurwoyi biyu

Tsarin abin hawa

Saƙa bututun ƙarfe

Fitilun Mota

12V5W guda 2

Kujera mai naɗewa / tirela

Zaɓi

Sauran mahimman sigogi don abin hawa mai amfani da wutar lantarki na H2 babur mai ƙasa

Sunan siga

ATS-H4

Tushen tayoyin (cm)

113

Hanyar keken hannu (cm)

62

Tsawo bayan naɗewa (cm)

71

Ginshiƙin tuƙi

Za a iya yin burodi a matakai biyu

Kusurwar kusanci

90⁰

Kusurwar tashi

90⁰

Brake

Birki mai taya huɗu na na'urar hydraulic faifan birki

Nau'in Ƙwayar Halitta

Batirin lithium na Ternary

Ƙarfin batirin (kW.h)

2.7

Nauyin batirin (kg)

13.03

Zafin aiki na batirin

(-22℃-55℃

Ci gaba da aiki a halin yanzu A

120

Adadin injina

4

Gudun da aka ƙima r/min

500

Matsakaicin ƙarfin juyi (Nm)

70

Hayaniyar aiki a cikin mota (dB)

≤65

Sigogin fitarwa na caja

8A

Jimlar nauyin abin hawa bayan an shirya shi (kg)

155

Kayayyaki masu alaƙa